Mahimmanci, WPC an sake yin fa'ida daga ɓangaren itacen itace da abubuwan haɗin filastik waɗanda aka haɗa su don ƙirƙirar wani abu na musamman wanda ake amfani dashi azaman ainihin madaidaicin vinyl wanda ke samar da saman saman.Don haka ko da kun zaɓi bene na WPC, ba za ku ga wani itace ko robobi a kan benayenku ba.Maimakon haka, waɗannan su ne kawai kayan da ke ba da tushe don vinyl su zauna.
Daga sama zuwa ƙasa, WPC vinyl bene plank zai yawanci ƙunshi yadudduka masu zuwa:
Wear Layer: Wannan siraren siraren da ke saman yana taimakawa wajen tsayayya da tabo da yawan lalacewa.Har ila yau, yana sa benaye masu sauƙi don tsaftacewa.
Vinyl Layer: Vinyl Layer ne mai ɗorewa wanda ke nuna launin bene da tsari.
WPC core: Wannan shine mafi kauri a cikin katako.An yi shi da ɓangaren litattafan almara na itace da aka sake yin fa'ida da abubuwan haɗin filastik kuma ba shi da ƙarfi kuma ba shi da ruwa.
Ƙarƙashin kushin da aka riga aka haɗe shi: Wannan yana ƙara ƙarin abin rufe sauti da kwantar da hankali ga benaye.
Fa'idodin WPC Vinyl
Akwai 'yan fa'idodi kaɗan don zaɓar shimfidar bene na WPC vinyl akan sauran nau'ikan shimfidar ƙasa, gami da:
Mai araha: WPC bene yana wakiltar mataki daga daidaitaccen vinyl ba tare da haɓaka farashin da yawa ba.Za ku kashe ƙasa akan wannan nau'in bene fiye da idan kun zaɓi benayen katako, kuma wasu nau'ikan suna da rahusa fiye da laminate ko tayal.Yawancin masu gida sun zaɓi shigarwa na DIY tare da shimfidar WPC, wanda kuma yana taimakawa wajen adana kuɗi.
Mai hana ruwa: Laminate da katako ba su da ruwa.Ko da ma'auni na vinyl ba shi da ruwa kawai, ba ruwa ba.Amma tare da shimfidar bene na vinyl na WPC, za ku sami cikakken benayen da ba su da ruwa waɗanda za a iya shigar da su a wuraren da bai kamata a yi amfani da waɗannan nau'ikan shimfidar bene ba, kamar ɗakunan wanka, dafa abinci, ɗakunan wanki, da ginshiƙai.Har ila yau, tushen itace da filastik suna hana benaye daga karkacewa saboda danshi da yanayin zafi.Wannan yana ba ku damar kiyaye salo mai salo da kamanni a cikin gidan ba tare da sanya nau'ikan bene daban-daban a ɗakuna daban-daban dangane da yuwuwar bayyanar danshi.
Natsuwa: Idan aka kwatanta da vinyl na gargajiya, WPC vinyl bene yana da kauri mai tushe wanda ke taimakawa ɗaukar sauti.Wannan ya sa ya yi shuru don tafiya a kan kuma yana kawar da sautin "maras kyau" wani lokacin hade da benayen vinyl.
Ta'aziyya: Babban kauri kuma yana haifar da ƙasa mai laushi da ɗumi, wanda ya fi dacewa ga mazauna da baƙi su yi tafiya.
Durability: WPC vinyl bene yana da matukar juriya ga tabo da tabo.Zai yi tsayayya da lalacewa da lalacewa, wanda ke da kyau ga gidaje masu aiki da iyalai tare da dabbobi da yara.Yana da sauƙi a kula da shi ta hanyar sharewa akai-akai ko sharewa da kuma yin amfani da ɗan goge-goge tare da tsabtace ƙasa.Idan wani wuri ya lalace sosai, yana da sauƙi a maye gurbin katako guda ɗaya don gyaran kasafin kuɗi.
Sauƙin Shigarwa: Daidaitaccen vinyl sirara ne, wanda ke barin kowane rashin daidaituwa a cikin bene mai fallasa.Tunda bene na WPC yana da tushe mai kauri, mai kauri, zai ɓoye duk wani lahani a cikin ƙasan bene.Wannan yana ba da sauƙin shigarwa, tun da babu wani shiri mai zurfi na ƙasa da ya zama dole kafin shimfida shimfidar WPC.Hakanan yana ba da damar shimfidar bene na vinyl na WPC don samun sauƙin shigar dashi a cikin mafi tsayi da wurare masu faɗi na gida.Masu gida kuma na iya shigar da shimfidar WPC akan nau'ikan benaye masu yawa, kuma yawanci baya buƙatar zama a cikin gida na kwanaki da yawa don haɓaka da ɗanshi da zafin jiki kamar sauran nau'ikan bene.
Zaɓuɓɓukan Salo: Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin zabar kowane nau'in bene na vinyl shine cewa akwai zaɓuɓɓukan ƙira kusan marasa iyaka.Kuna iya siyan shimfidar WPC a kusan kowane launi da tsarin da kuke so, yawancin su an tsara su don kama da sauran nau'ikan shimfidar ƙasa, kamar katako da tayal.
Abubuwan da aka bayar na WPC Vinyl
Yayin da bene na WPC yana ba da wasu fa'idodi masu kyau, akwai wasu yuwuwar abubuwan da za a yi la'akari da su kafin zaɓar wannan zaɓi na bene don gidan ku:
Darajar Gida: Yayin da bene na WPC yana da kyau sosai kuma mai dorewa, ba ya ƙara darajar gidan ku kamar wasu salon bene, musamman katako.
Maimaita tsari: Ana iya sanya WPC ta yi kama da katako ko tayal, amma saboda ba samfurin halitta bane ƙirar da aka buga ta dijital na iya maimaita kowane ƴan alluna ko makamancin haka.
Abokan hulɗar Eco: Kodayake shimfidar WPC ba ta da phthalate, akwai wasu damuwa cewa shimfidar vinyl ba ta dace da muhalli ba.Idan wannan wani abu ne da ya shafe ku, ku tabbata kuyi bincikenku kuma ku nemo benayen WPC waɗanda aka yi da ayyukan Eco-friendly.


Lokacin aikawa: Agusta-04-2021